High Purity GR1 Titanium Bar

Apr 14, 2026

High Purity GR1 Titanium Barvísar til stangar-laga efnis úr títanmálmi. Títan er efnafræðilegt frumefni sem er mikið notað í ýmsum forritum, þar á meðalloftrými, bílaiðnaður, lækningatæki, efnabúnaðfrv., vegna þessléttur, hár styrkur, ogtæringarþol.

 

High Purity GR1 Titanium Bar er venjulega úr hreinu títan eða títan málmblöndur. High Purity GR1 Titanium Bar er úr títan málmi meðhár hreinleiki, sem hefurhár tæringarþologgóð vélhæfni. Títan álstangir eru gerðar með því að blanda títan með öðrum málmþáttum (svo sem ál, vanadíum, sink o.s.frv.) til að bæta afköst títan, svo sem aukinn styrkleika, háan-hitaþol o.s.frv.

 

GR1 titanium medical gradeGR1 titanium for marine applicationGR1 titanium mechanical properties

 

 

 

Vörufæribreytur

Parameter Upplýsingar
Efni Hreint títan
Lögun Títanstang, smíðastangir og vír (hringlaga, ferningur, rétthyrningur og sexhyrningur osfrv.)
Lengd Hámark. 6000mm
Þvermál 8-400 mm
Tæknilegt Heitt smíða og mala áferð
Yfirborð Svartur, súrsun, sand-blástur
Einkunn GR1, GR2, GR3, GR4, GR5, GR7, GR9, GR12, GR16, GR17, GR23, Ti-6Al-4V ELI, Ti-3-8-6-4-4, Ti-6-2-4-2, Ti-6-6-2, Ti-5-2.5, Ti-15-3-3-3 o.s.frv.
Vinnslustaðall ASTM B348, AMS 4928, AMS 6921, AMS 4975, AMS 4978, AMS 4966, ASTM F67, ASTM F136, ASME SB863, AWS A5.16 osfrv.

 

Eiginleikar títangráðu

Einkunn Eiginleikar
Gr1 Títan Stöng Hár-kostnaður
Gr2 Títan Stöng Fylgstu með stöðluðum gæðum
Gr7 Títan Stöng Fylgstu með stöðluðum gæðum

 

Greiðsluskilmálar:T/T, Trade Assurance, L/C

Pökkun:Fyrir sendingu, skoðaðu trékassann vandlega

Tegund sendingar:með flugi / með sjó / með járnbraut

Vottorð: ISO 9001:2015 / EN10204 3.1 MTC / EN10204 3.2 MTC

 

Viðbótarupplýsingar um vöru

Vöruheiti:Títan Bar Stock

Þvermál:1,0-300 mm

Lengd:1000mm-12000mm

Tækni:Rúllað

Efni:GR1-GR5, GR7, GR9, GR11, GR12, TI-6AL-4V, TI-6AL-4V ELI

Yfirborð:Fægður

Standard: ASTM B348 / ASME SB348

Kostur:Hár árangur

Vottorð:ISO 9001:2015

 

Vörur Eiginleikar

Hár styrkur og léttur:Títanstangir hafa framúrskarandi styrk, sambærilega við stál, en eru samt léttur málmur. Þetta gerir títanstangir frábærar í forritum sem krefjast styrks en einnig krefjast minni þyngdar, eins og framleiðslu á geimferðum og íþróttabúnaði.

 

Frábær tæringarþol:Títanstangir hafa góða tæringarþol gegn ýmsum ætandi miðlum eins og oxun, sýru, basa og sjó. Aftur á móti er stál viðkvæmt fyrir ryð og tæringu í þessu umhverfi, svo títanstangir eru mikið notaðar í efnabúnaði, sjávarverkfræði og sjómeðferð og öðrum sviðum.

 

Lífsamrýmanleiki:Títanstangir hafa góða lífsamrýmanleika við mannsvef og valda ekki augljósum ónæmisviðbrögðum eða höfnun. Þetta gerir títanstangir mikið notaðar í ígræðslur, stoðtæki og tannígræðslur á læknissviði.

 

Hár-hitastöðugleiki:Títanstangir geta viðhaldið styrk og stöðugleika í háum-hitaumhverfi og hafa góða-hitaþol. Þetta gerir títanstangir mikið notaðar í geimferðum, orkuiðnaði og háum-hitaferli.

 

Algengar spurningar – High Purity GR1 Titanium Bar (ASTM B348 / UNS R50250 / 3.7025)

Q1: Hver er munurinn á ASTM B348 GR1 títan bar og ASTM B348 GR2 títan bar?
A: ASTM B348 GR1hefur minni togstyrk (240 MPa) og meiri sveigjanleika (24% lenging).ASTM B348 GR2hefur hærri togstyrk (345 MPa) með 20% lengingu. GR1 er auðveldara að móta og véla; GR2 býður upp á meiri styrkleika fyrir þrýstings-beiningar.

 

Spurning 2: Hverjar eru samsvarandi forskriftir fyrir UNS R50250 títanstöng?
A: UNS R50250 jafngildirDIN 3.7025, ASTM B348 bekk 1, ASTM F67, ogASME SB348. Allt vísar til hreins títan í atvinnuskyni með hámarks 0,18% súrefnisinnihald.

 

Q3: Hver er munurinn á ASTM B348 GR1 títan bar og ASTM F67 GR1 títan bar?
A: ASTM B348er almennur staðall fyrir títanstangir til iðnaðarnota (geimferða, efna, sjávar).ASTM F67er sérstaklega fyrir óblandað títan fyrirskurðaðgerðir ígræðslu. Báðir hafa svipaða efnasamsetningu, en ASTM F67 hefur viðbótarkröfur um lífsamrýmanleika.

 

Q4: Hvaða framleiðsluaðferðir henta fyrir High Purity GR1 títanbar?
A: GR1 títan bar er tilvalið fyrirkalt myndast, beygja, vinnsla (snúning, fræsun, borun), ogsuðu (GTAW/TIG). Fyrir suðu,ströng argon vörner nauðsynlegt til að koma í veg fyrir súrefnismengun og stökkun.

 

Q5: Hvaða þvermálssvið er fáanlegt fyrir ASTM B348 GR1 títan kringlótt stöng frá GNEE?
A: GNEE útvegar GR1 títan bar í þvermál frá8mm til 400mmog lengdir allt að6000 mm. Ferningur, rétthyrningur og sexhyrningur eru einnig fáanlegar. H7/h7 umburðarlyndi er fáanlegt sé þess óskað.

 

Spurning 6: Hvaða yfirborðsáferð er fáanleg fyrir GR1 títanstöng (3.7025)?
A: Laus áferð inniheldursvartur (sem-falsað), súrsun (sýra-hreinsuð til að fjarlægja kalk), ogsandblástur-(matt samræmd áferð). Fægður áferð er einnig fáanlegur fyrir fermetra títanstangabirgðir.

 

Q7: Hvaða vottorð veitir GNEE fyrir ASME SB348 GR1 títan bar?
A: GNEE veitirISO 9001:2015, EN10204 Tegund 3.1 MTC (Mill Test Certificate), ogEN10204 Tegund 3.2 MTC(þriðji-aðili skoðaður). Fullur rekjanleiki að upprunalegu hitanúmeri fylgir.

 

Q8: Er GR1 títan bar hentugur fyrir læknisfræðilega ígræðslu?
A: Já, GR1 títan bar prASTM F67er hentugur fyrir læknisfræðilegar ígræðslur vegna þesslífsamrýmanleikiog gott móttöku af vefjum manna. Það er notað fyrir ígræðslu, stoðtæki og tannígræðslu.

 

Q9: Hvert er hámarks notkunarhitastig fyrir High Purity GR1 títan bar?
A: GR1 títanstöng viðheldur styrk og stöðugleika í háum-hitaumhverfi. Það veitirskriðþol allt að 300 gráðurog er hægt að nota í forritum allt að400 gráðurfyrir skammtíma-útsetningu.

 

Spurning 10: Hver er munurinn á súrefnisinnihaldi á GR1 (3.7025) og GR2 (3.7035) títan bar?
A: GR1hefur hámark0,18% súrefni. GR2hefur hámark0,25% súrefni. Hærra súrefnisinnihald GR2 stuðlar að meiri styrkleika hans (345 MPa á móti 240 MPa) en aðeins minni sveigjanleika (20% á móti 24% lengingu).

 

GR1 Títan vöruprófun

Við styðjum hverja títansendingu með ítarlegum-húsprófunum. Rannsóknarstofan okkar er búin Spectro litrófsmæli fyrir nákvæma greiningu á efnasamsetningu, tog- og skriðþolprófunarvélar til að sannprófa vélræna eiginleika, röntgen- og flúrljómandi skoðun til að greina innri og yfirborðsgalla, og samræma mælivélar fyrir nákvæmni víddar. Sérhver lota er prófuð fyrir útgáfu, sem tryggir fullan rekjanleika og samræmi við viðeigandi ASTM staðla (eins og B265, B338, B348, osfrv.). Þú færð ekki bara títan - heldur færðu skjalfest gæði.

GR1 titanium annealing

 

Verksmiðjan okkar

Verksmiðjan okkar er búin kjarnavinnsluvélum fyrir títanvörur. Við bræðslu og mótun notum við lofttæmiboga endurbræðsluofna (VAR) og 2.500-tonna vökvapressu. Billetvinnslulínan inniheldur há-valsverksmiðju og geislamyndaða smíðavél sem getur framleitt stangir og stangir frá 8 mm til 300 mm í þvermál. Fyrir óaðfinnanlegar títanrör, rekum við þrjár-rúllugötur og kaldarvalsmyllur (LG-60, LG-90). Títanplötur og ræmur eru framleiddar á fjögurra háu kaldvalsunarverksmiðju með netglæðingarofni. Fyrir víra höfum við samfellda vírteikningarlínu með innbyggðum fitu- og spólunareiningum. Allur lykilbúnaður er CNC-stýrður, sem tryggir stöðuga víddarnákvæmni og yfirborðsáferð fyrir rör, plötur, stangir, víra og ræmur.

GR1 titanium supplier

Fáðu ókeypis sýnishorn og mat

chopmeH: Engar upplýsingar